Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Snow Village |
| Mã sản phẩm | AP 70PX |
| Thùng chứa đá | 12 Kg |
| Điện áp | 220-230V/50Hz |
| Kích thước chiều rộng | 450 mm |
| Kích thước chiều dài | 510 mm |
| Kích thước chiều cao: | 7900 mm |
| Công suất | 220W |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tính năng Máy làm đá viên 30kg-24h Có gắn bình
Máy với công nghệ làm đá hiện đại
– Máy làm đá viên có công suất làm đá 30kg trong 1 ngày, được thiết kế hiện đại và sang trọng với quy trình khép kín tự động làm sạch và tạo đá với kích thước viên đá đều đặn theo tỉ lệ mặc định.
– Nước được làm sạch bằng công nghệ khử trùng tự động, sạch sẽ, an toàn đến sức khỏe người tiêu dùng.

– Máy có thiết kế gắn được bình nước 20L úp ngược, thuận tiện cho khách hàng muốn dùng nước đóng bình tinh khiết.
– Làm đá hoàn toàn tự động, không mất nhiều thời gian để cài đặt máy.
– Máy được thiết kế với chất liệu thép không gỉ, dễ dàng vệ sinh, và tăng tuổi thọ của máy.

Những yêu điểm nổi bật khác của máy làm đá viên
– Hệ thống làm lạnh kép.
– Mạng lưới điều khiển tự động.
– Tốc độ làm đá nhanh, đảm bảo.
– Công nghệ khử trùng nguồn nước giúp đá viên luôn tinh khiết và sạch sẽ.
– Điều chỉnh được kích thước đá viên theo ý muốn.
– Máy vận hành êm, không gây tiếng ồn lớn.
– Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại, dễ sử dụng.






Review Máy làm đá viên Snow Village 30kg
Chưa có đánh giá nào.