Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BS 2DUC/Z |
| Nhiệt độ | 1oC ~ 6oC |
| Điện áp | 220-230V/50Hz |
| Kích thước chiều rộng | 770 mm |
| Kích thước chiều dài | 650 mm |
| Kích thước chiều cao: | 2060 mm |
| Dung tích | 505L |
| Trọng lượng | 97 Kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tủ mát Berjaya BS2DUC/Z có thiết kế nhỏ gọn dưới dạng tủ đứng có 1 ngăn đông thông suốt, 2 cánh mở trên dưới, cùng tính năng làm lạnh nhanh, sâu và hiệu quả, đem đến sự tiện lợi trong việc lưu trữ và bảo quản thực phẩm tại các quán ăn, nhà hàng, khách sạn, các khu bếp ăn công nghiệp,…
Tủ mát Berjaya BS2DUC/Z làm lạnh tiên tiến
– Tủ mát Berjaya BS2DUC/Z sử dụng sử dụng lốc máy nén Danfoss – một trong những nhãn hiệu máy nén hàng đầu thế giới để làm nên chất lượng sản phẩm, nên tủ giúp làm lạnh nhanh hơn, sâu và tiết kiệm điện hơn.
– Nhiệt độ duy trì ở mức từ 1 đến 6 độ C và có thể dễ dàng điều chỉnh được nhờ vào bảng điều khiển điện tử được thiết kế bên ngoài tủ, giúp dễ dàng điều chỉnh mức nhiệt độ phù hợp cho việc bảo quản các loại thực phẩm khác nhau: rau củ quả, trái cây, thực phẩm đã qua chế biến,…
Hệ thống quạt đảo nhiệt và siêu cách nhiệt, giúp luồng không khí lạnh hoạt động đa chiều, phân bổ đều trong tủ đông, đảm bảo làm lạnh mọi không gian.

Tủ mát Berjaya BS2DUC/Z có thiết kế tiện lợi, dễ sử dụng
– Tủ mát 2 cánh Berjaya BS2DUC/Z có thiết kế nhỏ gọn với 1 ngăn đông thông suốt và có 2 cánh cửa mở trên dưới, dung tích lưu trữ 505L, thích hợp cho việc bảo quản thực phẩm tại các nhà hàng có diện tích bếp nhỏ.
– Bên cạnh đó, tủ có các kệ chứa đồ bên trong, giúp cho người dùng dễ dàng phân loại thực phẩm khác nhau để bảo quản, không bị bám mùi.
– Tủ có phần thân và cửa được làm bằng thép không gỉ, bền bỉ, bề mặt nhẵn bóng với gam màu bạc sang trọng, không những tạo nên độ bền cao cho tủ mà còn tạo nên vẻ đẹp tinh tế cho không gian trưng bày tủ, cũng như dễ dàng hơn cho việc vệ sinh tủ.






Review Tủ mát 2 cánh Berjaya BS2DUC/Z
Chưa có đánh giá nào.