Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Happys ( Korea) |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Dung tích | 140 ly |
| Trọng lượng | 30 Kg |
| Kích thước chiều rộng | 450 mm |
| Kích thước chiều dài | 600 mm |
| Kích thước chiều cao: | 1350 mm |
| Công suất | 330W |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tính năng Tủ sấy khử trùng ly chén đĩa Happys HPS-102C
Tủ sấy chén đĩa HPS-102C kích thước nhỏ gọn phù hợp đặt tại bất kì không gian nào, dễ dàng sử dụng với bộ điều khiển nhiệt độ thông minh. Thao tác khởi động dễ dàng, sấy được nhiều loại vật dụng trong cùng 1 chiếc máy. Tiết kiệm thời gian hơn so với việc hong khô dưới ánh nắng sau khi rửa.
Tủ sấy khử trùng với thiết kế chắc chắn và bền bỉ
Tủ sấy khử trùng Happys HPS-102 được cấu tạo từ inox 304 chống gỉ, độ bền cao, màu sắc sang trọng và đẹp mắt.Tủ sấy chén Happys với thiết kế hiện đại, tủ với bề mặt bằng kính dễ dàng quan sát được những thiết bị trong tủ thuận thiện nhất
– Với chức năng khử trùng và sấy khô, tủ hoạt động bằng những làn sóng nhiệt trao đổi tuần hoàn trong tủ nhằm cất giữ an toàn các thiết bị.
– Tủ được chia ra làm các tầng với các khay giúp người sử dụng có thể phân loại thiết bị dụng cụ để dễ dàng lấy nhất, tránh đổ vỡ trong quá trình sấy.
– Tủ được thiết kế với chân tủ chắc chắn, giúp tủ luôn đứng vững trong quá trình sử dụng.
– Tủ sấy ly chén đĩa Happys HPS-102C với công nghệ khử trùng hiện đại, năng lượng khử trùng cao cấp 64 lần năng lượng mặt trời khử trùng và tảy sạch các loại nấm mốc, vi khuẩn trong thời gian ngắn nhất.
– Sau khi sấy các dụng cụ không cần lau chùi lại bằng khăn lau, không bị ẩm mốc.
– Tiết kiệm được thời gian và đảm bảo được sức khỏe cho người dùng hiệu quả nhất. Giúp phòng ngừa bệnh lao và các bệnh truyền nhiễm với sức mạnh khử trùng cao.







Review Tủ sấy khử trùng ly chén đĩa Happys HPS-102C
Chưa có đánh giá nào.