Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | SALA 11N |
| Số họng đốt | 01 |
| Lượng gas tiêu thụ | 22000 Btu/Hr |
| Kích thước chiều rộng | 580 mm |
| Kích thước chiều dài | 640 mm |
| Kích thước chiều cao: | 525 mm |
| Trọng lượng | 40kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Lò nướng Salamanda Berjaya SALA11N là mẫu lò nướng công nghiệp được ưa chuộng tại các nhà hàng Á, Âu, lò nướng nhanh, thơm ngon, đúng hương vị nướng. Lò dùng để nướng bánh pizza, thịt, cá, hải sản,…
Lò nướng Salamanda Berjaya SALA11N thiết kế đẹp mắt, hiện đại và dễ sử dụng
– Lò nướng Salamanda Berjaya SALA11N được làm hoàn toàn từ inox, chống gỉ sét, có độ bền và sử dụng an toàn.
– Lò nướng sử dụng hệ thống đánh lửa tự động, có van ngắt gas an toàn.
– Tay kéo cửa nắm dễ sử dụng, lấy bánh ra nhanh chóng.
– Lò nướng có công suất lớn, chín nhanh hơn, vàng đều tự nhiên
– Có nhiều mức độ nhiệt, tùy chỉnh bằng nút điều khiển.
– Vỉ nướng bền bỉ, không bị biến dạng trong quá trình nướng.
Những lưu ý khi sử dụng:
- Trước khi nướng thực phẩm cần đổ 1 ít nước vào khay hứng dầu mỡ phía dưới để không bị khói và khét do dầu mỡ thừa nóng chảy xuống khay.
- Đợi lò đủ nhiệt độ rồi cho thực phẩm vào.
- Cần vệ sinh vỉ nướng sau mỗi lần nướng.
- Khi vệ sinh lò nướng cần chú ý tắt lò để nguội hẳn rồi dùng khăn ẩm lau nhẹ nhàng.
- Gốm dễ vỡ khi cho đồ vào phải cẩn thận không làm vỡ gốm
- Không dội nước trực tiếp vào lò để vệ sinh lò. không dội nước vào gốm.
- Khi vệ sinh cần chú ý gốm của lò không được động vàoKhi nướng không để vật gì lên nóc lò
- Khóa gas sau khi sử dụng lò






Review Lò nướng Salamanda Berjaya SALA11N dùng gas
Chưa có đánh giá nào.