Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | GG2B-17 |
| Họng đốt | 02 |
| Màu sắc | Xám |
| Kích thước chiều rộng | 790 mm |
| Kích thước chiều dài | 600 mm |
| Kích thước chiều cao: | 350 mm |
| Trọng lượng | 53 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bếp chiên phẳng Berjaya GG2B-17 thiết kế theo công nghệ hiện đại
Bếp chiên phẳng dùng gas Berjaya GG2B-17 chuyên dùng để chế biến tại các nhà hàng món Âu. Sử dụng nguồn nhiên liệu từ gas để chế biến các món chiên xào như: thịt cá, rau củ quả,… Hệ thống kết nối gas an toàn nằm phía sau bếp, đánh lửa tự động.
Bếp chiên phẳng công nghiệp Berjaya trang bị bộ điều chỉnh nhiệt độ bằng tay có thể tùy chỉnh nhiệt độ và lửa trong lúc nấu.
Bếp có thành chắn xung quanh giúp ngăn dầu mỡ bắn ra xung quanh khí đang sử dụng.
Khay hứng mỡ có thể tháo rời để vệ sinh.
Hệ thống cách nhiệt, cách điện an toàn cho người sử dụng. Dây nguồn và đèn báo đạt tiêu chuẩn về an toàn điện tại Châu Âu.

Bếp chiên bề mặt GG2B-17 được dùng để chiên hoặc nướng các loại món ăn như: thịt cá, xúc xích, trứng, rau củ quả… vì dòng sản phẩm này có nhiệt độ rất cao lên tới hơn 300°C.






Review Bếp chiên phẳng Berjaya GG2B-17 dùng gas
Chưa có đánh giá nào.