Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BS 2DC6/Z |
| Dung tích | 500 L |
| Trọng lượng | 112 Kg |
| Kích thước chiều rộng | 770 mm |
| Kích thước chiều dài | 1800 mm |
| Kích thước chiều cao: | 840 mm |
| Nhiệt độ | 1 đến 6°C |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bàn mát Berjaya BS2DC6/Z có thiết kế bền đẹp
– Bàn mát 2 cánh Berjaya BS2DC6/Z có thiết kế dạng bàn với 1 ngăn mát
thông suốt, 2 cánh mở, có chiều dài 1m8, dung tích lớn 500L, giúp người dùng lưu trữ và bảo quản một lượng các loại thực phẩm khác nhau.
– Tủ có nội và ngoại thất được làm bằng thép không gỉ chất lượng cao, bền và đẹp, cho thiết bị không chỉ có độ bền mà còn đảm bảo vệ sinh, hạn chế vi khuẩn.
– Bàn mát Berjaya tích hợp tủ mát bên dưới và mặt bàn thớt bên trên, vừa giúp người dùng bảo quản thực phẩm vừa sử dụng tủ để sơ chế thực phẩm trước khi chế biến.
– Bảng điều khiển hiển thị nhiệt độ được thiết kế dưới dạng điện tử nằm bên ngoài tủ, giúp dễ dàng điều chỉnh mức nhiệt độ phù hợp.
– Chân tủ được thiết kế chắc chắn, tạo nên sự vững chắc cho tủ khi sử dụng.

Bàn mát bảo quản thực phẩm tối ưu
– Bàn mát Berjaya BS2DC6/Z sử dụng dàn lạnh được làm làm bằng đồng, cực kỳ bền chắc giúp làm lạnh nhanh, tiết kiệm điên, và tăng tuổi thọ cho sản phẩm.
– Tủ sử dụng lốc nén làm lạnh Danfoss đến từ Châu Âu, chất lượng tốt và độ bền cao, bền bỉ. Máy nén vận hành êm ái và lâu bền, hoạt động không gây tiếng ồn.
– Bên cạnh đó, nhiệt độ của bàn mát dao động từ 1 đên 6 độ C, tốc độ làm mát nhanh, tủ sử dụng hệ thống quạt, làm lạnh đều, bảo quản thực phẩm an toàn, sử dụng lâu ngày.

Chế độ bảo hành chu đáo – Hỗ trợ bảo trì, sửa chữa sản phẩm trọn đời
– Với đội ngũ kỹ thuật tay nghề cao, được đào tạo bài bản, Điện máy Gia Trần sẽ hỗ trợ bảo hành, sửa chữa thiết bị một cách nhanh chóng và hiệu quả. Đặc biệt, trong quá trình sửa chữa, chúng tôi còn có thiết bị thay thế (đối với các máy bị hư hỏng nặng) để cho khách hàng sử dụng để không làm ảnh hưởng đến quá trình sử dụng của khách hàng.




Review Bàn mát 2 cánh Berjaya BS2DC6/Z 1m8
Chưa có đánh giá nào.