Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BS 2DC7/Z |
| Dung tích | 575 L |
| Trọng lượng | 134 Kg |
| Kích thước chiều rộng | 770 mm |
| Kích thước chiều dài | 2100 mm |
| Kích thước chiều cao: | 840 mm |
| Nhiệt độ | 1 đến 6°C |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bàn mát Berjaya BS3DC7/Z có thiết kế bền đẹp, dễ sử dụng
– Bàn mát 3 cánh Berjaya BS3DC7/Z có thiết kế 1 ngăn mát thông suốt, 3 cánh mở, có chiều dài 2m1, dung tích tương đối lớn lên đến 575L, giúp lưu trữ và bảo quản một lượng lớn các loại thực phẩm khác nhau.
– Bên cạnh đó, bàn mát Berjaya tích hợp tủ mát bên dưới và mặt bàn thớt bên trên, vừa giúp người dùng bảo quản thực phẩm vừa sử dụng tủ để sơ chế thực phẩm trước khi chế biến.
– Thân và cửa tủ được làm bằng thép không gỉ chất lượng cao, bền và đẹp, cho thiết bị không chỉ có độ bền mà còn đảm bảo vệ sinh, hạn chế vi khuẩn.
– Bảng điều khiển hiển thị nhiệt độ được thiết kế dưới dạng điện tử nằm bên ngoài tủ, giúp dễ dàng điều chỉnh mức nhiệt độ phù hợp.
– Bên cạnh đó, tủ có các kệ chứa đồ đi kèm bên trong, giúp phân loại bảo quản thực phẩm, không gây bám mùi.
– Chân tủ được thiết kế chắc chắn, tạo nên sự vững chắc cho tủ khi sử dụng.

Bàn mát Berjaya BS3DC7/Z bảo quản thực phẩm tối ưu
– Bàn mát Berjaya BS3DC7/Z làm lạnh bằng compressor, sử dụng máy nén công suất làm lạnh cao, kết hợp với hệ thống quạt tản nhiệt, giúp luồng khí lạnh được phân bổ 1 cách đồng đều.
– Toàn bộ hệ thống được điều khiển và kiểm soát bằng vi điều khiển tự động đảm bảo nhiệt độ chính xác, chống quá tải.
– Bàn mát Berjaya có tính năng tự động rã đông bằng khí gas nóng, cho thực phẩm không bị đóng tuyết, an toàn sử dụng.
– Tủ sử dụng môi chất làm lạnh gas R134a không chứa các chất gây hại, thân thiện với môi trường và an toàn cho sức khỏe.

Chế độ bảo hành chu đáo – Hỗ trợ bảo trì, sửa chữa sản phẩm trọn đời
– Với đội ngũ kỹ thuật tay nghề cao, được đào tạo bài bản, Điện máy Gia Trần sẽ hỗ trợ bảo hành, sửa chữa thiết bị một cách nhanh chóng và hiệu quả. Đặc biệt, trong quá trình sửa chữa, chúng tôi còn có thiết bị thay thế (đối với các máy bị hư hỏng nặng) để cho khách hàng sử dụng để không làm ảnh hưởng đến quá trình sử dụng của khách hàng.





Review Bàn mát 3 cánh Berjaya BS3DC7/Z 2m1
Chưa có đánh giá nào.