Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BS DU4F2C/Z |
| Dung tích | Mát : 505L / Đông : 1103L |
| Trọng lượng | 266 Kg |
| Kích thước chiều rộng | 770 mm |
| Kích thước chiều dài | 1950 mm |
| Kích thước chiều cao: | 2060 mm |
| Công suất | 26 KW/24h |
| Công nghệ làm lạnh | Gián tiếp |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tủ đông/mát BSDU4F2C/Z có thiết kế bền đẹp, tiện dụng:
– Tủ đông/mát Berjaya BSDU4F2C/Z được thiết kế dạng đứng 6 cánh được chia thành 2 ngăn gồm 1 ngăn đông (4 cửa) và 1 ngăn mát (2 cửa) được chia bởi vách ngăn kết hợp với các kệ chứa đồ bên trong, giúp bảo quản đa dạng các loại thực phẩm từ rau củ quả, trái cây, nước uống đến các loại thực phẩm tươi sống và các thực phẩm đã qua chế biến.
– Thân tủ được làm bằng thép không gỉ, sáng bóng, bền đẹp, nên có thể dễ dàng vệ sinh và sử dụng trong lâu dài.
– Đồng hồ nhiệt độ được thiết kế ở mặt ngoài tủ, tiện dụng cho điều chỉnh nhiệt độ phù hợp. Nhiệt độ sử dụng hiển thị trên màn hình LCD kết hợp với điều khiển kỹ thuật số dễ dàng sử dụng.
– Ngoài ra, chân đứng chắc chắn tạo nên sự vững chắc khi đặt tủ tại bất kì không gian nào

Tủ đông mát Berjaya BSDU4F2C/Z làm lạnh nhanh – cách nhiệt tốt
– Tủ đông/mát Berjaya BSDU4F2C/Z có hệ thống làm lạnh bằng compressor, độ bền cao, mang lại hiệu quả làm lạnh nhanh, sâu và tiết kiệm điện, bảo quản thực phẩm tối ưu.
– Bên cạnh đó, hệ thống quạt đảo nhiệt và siêu cách nhiệt, giúp phân bố nhiệt đồng đều thích hợp cho việc bảo quản thực phẩm. Luồng không khí lạnh hoạt động đa chiều, phân bổ đều trong tủ đông, đảm bảo làm lạnh mọi không gian.
– Với chất liệu inox giúp tủ đông giữ nhiệt tốt hơn, hạn chế thoát nhiệt ra bên ngoài, giữ lạnh tốt hơn.

Cam kết của chúng tôi :
Hãng chính hãng , nguyên đai , nguyên kiện
Đầy đủ giấy tờ , chứng từ liên quan
Dịch vụ giao hàng siêu tốc, chuyên nghiệp
Chế độ giao hàng miễn phí, nhanh chóng, nhiệt tình, đầy trách nhiệm của đội ngũ nhân viên tại Điện máy Gia Trần
Chế độ bảo hành chu đáo – Hỗ trợ bảo trì, sửa chữa sản phẩm trọn đời
Với đội ngũ kỹ thuật tay nghề cao, được đào tạo bài bản, Điện máy Gia Trần sẽ hỗ trợ bảo hành, sửa chữa thiết bị một cách nhanh chóng và hiệu quả. Đặc biệt, trong quá trình sửa chữa, chúng tôi còn có thiết bị thay thế (đối với các máy bị hư hỏng nặng) để cho khách hàng sử dụng để không làm ảnh hưởng đến quá trình sử dụng của khách hàng.






Review Tủ đông mát 6 cánh Berjaya BSDU4F2C/Z
Chưa có đánh giá nào.