Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BS 4DUC/Z |
| Trọng lượng | 168 Kg |
| Dung tích | 1103 L |
| Kích thước chiều rộng | 770 mm |
| Kích thước chiều dài | 1300 mm |
| Kích thước chiều cao: | 2060 mm |
| Nhiệt độ | 1oC ~ 6oC |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tủ mát Berjaya 4 cánh BS 4DUC/Z là thiết bị không thể thiếu trong việc bảo quản thực phẩm của nhà hàng, khách sạn. Sản phẩm được nhập khẩu từ Malaysia mang thương hiệu Berjaya. Tủ mát Berjaya 4 cánh được sản xuất trên công nghệ hiện đại, tiêu chuẩn châu âu chất lượng cao.
Lớp vỏ của tủ được thiết kế hoàn toàn bằng inox sáng bóng, sạch sẽ. Bề mặt trên của tủ có trang bị đồng hồ led hiển thị nhiệt độ và bộ điều khiển để tiện theo dõi nhiệt độ của tủ.
Tủ làm lạnh với công nghệ làm lạnh hiện đại tiết kiệm điện, máy chạy êm. Block máy nhập khẩu châu âu, hệ thống quạt gió đối lưu giúp cho thực phẩm được tươi mát ở mọi vị trí. Tủ được trang bị cảm biến thông minh. Môi chất làm lạnh thân thiện với môi trường.
Tủ có dung tích chứa lên đến 1103 lít chia thành 4 ngăn sử dụng, trong các ngăn có trang bị các giá nan để xếp. được trang bị cánh cửa thông minh với lò xo kéo và lớp gioăng bao quanh luôn đảm bảo độ kín của tủ.
Chân tủ đươc thiết kế chiều cao 127~152mm dễ dàng vệ sinh phần dưới tủ.

Tủ mát Berjaya BS4DUC/Z làm lạnh tiên tiến
– Tủ mát Berjaya BS4DUC/Z sử dụng công nghệ nén khí tiên tiến làm lạnh cực nhanh tiết kiệm điện năng đáng kể.
– Thiết bị sử dụng lốc nén cao cấp Danfoss đến từ Châu Âu, giúp máy vận hành êm ái và không gây tiếng ồn.
– Nhiệt độ tủ mát duy trì từ 1 đến 6 độ C, giúp bảo lạnh hiệu quả các loại thực phẩm khác nhau.
– Ngoài ra, tủ còn có tính năng rã đông tự động, hạn chế đóng tuyết một cách tốt nhất.

Chế độ bảo hành chu đáo – Hỗ trợ bảo trì, sửa chữa sản phẩm trọn đời
– Với đội ngũ kỹ thuật tay nghề cao, được đào tạo bài bản, Điện máy Gia Trần sẽ hỗ trợ bảo hành, sửa chữa thiết bị một cách nhanh chóng và hiệu quả. Đặc biệt, trong quá trình sửa chữa, chúng tôi còn có thiết bị thay thế (đối với các máy bị hư hỏng nặng) để cho khách hàng sử dụng để không làm ảnh hưởng đến quá trình sử dụng của khách hàng.





Review Tủ mát Berjaya 4 cánh BS 4DUC/Z
Chưa có đánh giá nào.