Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BS 6DUF/Z |
| Dung tích | 1701 L |
| Trọng lượng | 288 Kg |
| Kích thước chiều rộng | 770 mm |
| Kích thước chiều dài | 1950 mm |
| Kích thước chiều cao: | 2060 mm |
| Nhiệt độ | -20oC ~ -14oC |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tủ đông Berjaya BS6DUF/Z làm lạnh nhanh sâu, không đông tuyết
– Tủ đông Berjaya BS6DUF/Z sử dụng công nghệ nén khí công suất 1 Hp tiên tiến làm lạnh cực nhanh, tiết kiệm điện năng đáng kể.
– Tủ đông có hệ thống quạt gió bên trong tủ vừa giúp lan tỏa nhiệt đồng đều khắp tủ vừa giúp tủ không bị đóng tuyết.
– Điều khiển điện tử dễ sử dụng, nhiệt độ hiển thị đèn led tiện lợi.

Tủ đông Berjaya BS6DUF/Z dung tích lớn
– Tủ đông Berjaya BS6DUF/Z có thiết kế dưới dạng tủ đứng với 1 ngăn đông thông suốt, 6 cửa mở và dung tích lên đến 1700 lít, tiện lợi cho việc bảo quản một lượng lớn các loại thực phẩm khác nhau.
– Ngoài ra, với các kệ chứa bên trong tủ sẽ giúp người dùng dễ dàng phân loại thực phẩm để lưu trữ và bảo quản, không gây bám mùi.

Cam kết của chúng tôi :
Hãng chính hãng , nguyên đai , nguyên kiện
Đầy đủ giấy tờ , chứng từ liên quan
Dịch vụ giao hàng siêu tốc, chuyên nghiệp
Chế độ giao hàng miễn phí, nhanh chóng, nhiệt tình, đầy trách nhiệm của đội ngũ nhân viên tại Điện máy Gia Trần
Chế độ bảo hành chu đáo – Hỗ trợ bảo trì, sửa chữa sản phẩm trọn đời
– Với đội ngũ kỹ thuật tay nghề cao, được đào tạo bài bản, Điện máy Gia Trần sẽ hỗ trợ bảo hành, sửa chữa thiết bị một cách nhanh chóng và hiệu quả. Đặc biệt, trong quá trình sửa chữa, chúng tôi còn có thiết bị thay thế (đối với các máy bị hư hỏng nặng) để cho khách hàng sử dụng để không làm ảnh hưởng đến quá trình sử dụng của khách hàng.





Review Tủ đông 6 cánh Berjaya BS6DUF/Z
Chưa có đánh giá nào.