Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Happys |
| Mã sản phẩm | HWA 45CF |
| Dung tích | 1100 L |
| Trọng lượng | 110 Kg |
| Kích thước chiều rộng | 795 mm |
| Kích thước chiều dài | 1240 mm |
| Kích thước chiều cao: | 1960 mm |
| Công suất | 650 W |
| Công nghệ làm lạnh | Trực tiếp |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tủ đông công nghiệp Happys – Korea được sản xuất với công nghệ hiện đại và tiên tiến đến từ Hàn Quốc trong dây chuyền sản xuất hiện đại và khép kín ở nhà máy của Happys đặt tại Việt Nam nên sản phẩm có chất lượng cao và giá thành rẻ.

Tủ đông inox 4 cánh 1100 lít Happys HWA-45CF có kiểu dáng sang trọng, hiện đại, chuyên dùng để bảo quản các loại thực phẩm tươi sống, trong thời gian sử dụng, hoặc bảo quản lâu ngày giúp thực phẩm luôn giữ được độ tươi ngon, tiện dụng cho các đầu bếp phân loại bảo quản thực phẩm để nấu một bữa ăn ngon cho thực khách.
Thiết kế sang trọng cao cấp
Tủ đông Happys HWA-45CF với thiết kế tủ bằng inox cao cấp, độ bền cao, dễ dàng vệ sinh, với thiết kế 4 của mở và có 8 kệ để thực phẩm chắc chắn, tủ có đồng hồ hiển thị nhiệt độ bên trong tủ.
Tiết kiệm điện làm lạnh nhanh
Tủ đông Happys HWA-45CF được thiết kế với dàn lạnh ống đồng cho hiệu suất làm lạnh cao, tuổi thọ của dàn lạnh cao hơn so với các đời tủ dùng dàn lạnh ống nhôm. Dàn lạnh ống đồng giúp tủ làm lạnh nhanh, tiết kiệm điện năng sử dụng. Với hệ thống quạt lồng sốc, giúp hơi lạnh đều khắp mặt tủ.
Hiệu suất máy nén cao độ ồn thấp
Block máy nén của tủ đông Happys được sản xuất từ thương hiệu Panasonic, máy vận hành êm ái, hiệu suất làm lạnh tối đa, tiết kiệm điện năng.




Review Tủ đông 4 cánh Happys HWA-45CF
Chưa có đánh giá nào.