Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BS DU2F2C/Z |
| Dung tích | Mát : 505L / Đông : 505L |
| Trọng lượng | 182 Kg |
| Kích thước chiều rộng | 770 mm |
| Kích thước chiều dài | 1300 mm |
| Kích thước chiều cao: | 2060 mm |
| Công suất | 660 W |
| Công nghệ làm lạnh | Gián tiếp |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tủ nửa đông nửa mát công nghiệp Berjaya BSDU2F2C/Z có thiết kế dưới dạng tủ đứng 4 cửa gồm 2 ngăn đông và 2 ngăn mát, chất liệu bền đẹp, cùng công nghệ làm lạnh hiện đại, tiện cho việc lưu trữ và bảo quản thực phẩm tại các nhà hàng, khách sạn, các bếp ăn công nghiệp,…

Tủ đông/mát BSDU2F2C/Z có thiết kế bền đẹp, tiện dụng:
– Tủ đông/mát Berjaya BSDU2F2C/Z thiết kế dạng đứng 4 cánh được chia thành 2 ngăn gồm 1 ngăn đông và 1 ngăn mát được chia bởi vách ngăn kết hợp với các kệ chứa đồ bên trong, giúp người dùng bảo quản được các loại thực phẩm khác nhau từ rau củ quả, trái cây, nước uống đến các loại thực phẩm tươi sống và các thực phẩm đã qua chế biến.
– Thân tủ được làm bằng thép không gỉ, sáng bóng, bền đẹp, nên có thể dễ dàng vệ sinh và sử dụng trong lâu dài.
– Thiết kế chân đứng chắc chắc tạo nên sự vững chắc khi đặt tủ tại bất kì không gian nào.

Tủ đông/mát Berjaya BSDU2F2C/Z làm lạnh nhanh, cách nhiệt tốt
– Tủ đông/mát Berjaya BSDU2F2C/Z có hệ thống làm lạnh bằng compressor, mang lại hiệu quả làm lạnh nhanh sâu, bảo quản thực phẩm tối ưu.
– Bên cạnh đó, hệ thống quạt đảo nhiệt giúp phân bố nhiệt đồng đều thích hợp cho việc bảo quản thực phẩm. Luồng không khí lạnh hoạt động đa chiều, phân bổ đều trong tủ đông, đảm bảo làm lạnh mọi không gian.

Chế độ bảo hành chu đáo – Hỗ trợ bảo trì, sửa chữa sản phẩm trọn đời
– Với đội ngũ kỹ thuật tay nghề cao, được đào tạo bài bản, Điện máy Gia Trần sẽ hỗ trợ bảo hành, sửa chữa thiết bị một cách nhanh chóng và hiệu quả. Đặc biệt, trong quá trình sửa chữa, chúng tôi còn có thiết bị thay thế (đối với các máy bị hư hỏng nặng) để cho khách hàng sử dụng để không làm ảnh hưởng đến quá trình sử dụng của khách hàng.





Review Tủ nửa đông nửa mát 4 cánh Berjaya BSDU2F2C/Z
Chưa có đánh giá nào.