Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Southstar |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Số khay | 01 |
| Trọng lượng | 49Kg |
| Kích thước chiều rộng | 920 mm |
| Kích thước chiều dài | 460 mm |
| Kích thước chiều cao: | 690 mm |
| Công suất | 3000W |
| Bảo hành | 12 tháng |
Lò nướng 1 tầng 1 khay Southstar dùng điện
– Lò nướng bánh Southstar là sản phẩm thiết kế công nghiệp có nhiệt độ nướng từ 0 ~ 300oC thích hợp nướng các loại bánh trung thu, bánh bông lan, bánh ngọt, bánh mặn, …
– Thân lò nướng được cấu tạo từ chất liệu inox cao cấp chống gỉ, bề mặt sáng bóng sang trọng và dễ dàng vệ sinh lau dọn.

– Điện trở đốt trên và dưới giúp chín đều ở cả 2 mặt và màu sắc vàng đều đẹp mắt.
– Trang bị bộ điều khiển tích hợp trên thân lò có chế độ hẹn giờ tự động, và điều chỉnh được mức nhiệt độ linh hoạt, hiển thị nhiệt độ đang cài đặt rõ nét trên màn hình.
– Thiết kế tay cầm dễ thao tác đóng mở cửa, cửa đóng kín giúp hạn chế thoát nhiệt ra bên ngoài.
– Khay nướng được làm từ chất liệu inox cao cấp không gỉ, chịu nhiệt tốt, an toàn vệ sinh thực phẩm.





Review Lò nướng 1 tầng 1 khay Southstar dùng điện
Chưa có đánh giá nào.