Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Berjaya |
| Mã sản phẩm | BJY BM 10 |
| Dung tích | 10L |
| Trọng lượng | 42Kg |
| Kích thước chiều rộng | 420 mm |
| Kích thước chiều dài | 430 mm |
| Kích thước chiều cao: | 690 mm |
| Công suất | 600W |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy trộn bột Berjaya BJY-BM10 là một sản phẩm chất lượng để phục vụ cho công đoạn này với sản phẩm được sản xuất và nhập khẩu trực tiếp từ Malaysia, với kiểu dáng sang trọng, hiện đại, động cơ tiên tiến, máy móc vận hành êm ái, rất thích hợp cho các nhà hàng, khách sạn, các tiệm bánh,…
Đặc điểm của máy trộn bột Berjaya BJY-BM10
Máy trộn bột Berjaya BJY-BM10 là một sản phẩm chuyên dụng để trộn bột, trộn nguyên liệu thô, đánh kem, đánh trứng,… phục vụ cho việc làm ra và đem đến những chiếc bánh thơm ngon và hấp dẫn.
– Máy trộn bột Berjaya BJY-BM10 có thiết kế khung máy có cấu tạo chắc chắn, thân máy được làm bằng thép không gỉ, có độ bền cao, bề mặt nhẵn bóng với gam màu bạc sang trọng, không những đem đến giá trị sử dụng lâu dài mà còn tăng tính thẩm mỹ cho không gian trưng bày, cũng như dễ dàng vệ sinh sau khi sử dụng.
– Các bộ phận tiếp xúc với bột như thố trộn và các càng đánh được làm bằng inox cao cấp, tháo lắp dễ dàng, rất thuận tiện cho việc sử dụng và đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm.

– Máy trộn bột Berjaya BJY-BM10 có thiết kế với động cơ hoạt động mạnh mẽ, bền bỉ, độ ồn thấp, kết hợp với chức năng đảo chiều liên tục, giúp bột được trộn đều hơn, nhuyễn mịn hơn, đồng thời đảm bảo cho việc sử dụng trong nhiều giờ liền mà không bị tình trạng quá tải.
– Bên cạnh đó, máy được trang bị thêm bộ 3 càng đánh chuyên dụng: càng móc câu, càng chân vịt và càng lồng, giúp trộn được các loại nguyên liệu khác nhau như trộn bột mì, trộn các loại nguyên liệu khô, hoặc đánh bông các loại kem tươi, bơ, trứng,…
– Bộ điều khiển máy được thiết kế riêng biệt, an toàn và dễ sử dụng, giúp người dùng có thể dễ dàng điều chỉnh tốc độ nhanh chậm khác nhau sao cho phù hợp với các càng đánh để làm ra các loại bột trộn cho các loại bánh khác nhau.
– Ngoài ra, máy còn có thiết kế phần chân đứng không bị rung lắc, tạo nên sự chắc chắn khi trộn bột.






Review Máy trộn bột Berjaya BJY-BM10 10 Lít
Chưa có đánh giá nào.