Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Aqua Fine |
| Mã sản phẩm | JW 90R |
| Loại tủ | Mặt kiếng |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước chiều rộng | 467 mm |
| Kích thước chiều dài | 445 mm |
| Kích thước chiều cao: | 842 mm |
| Dung tích | 90 lít |
| Trọng lượng | 29 Kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tủ Mát Aquafine JW-90R (90L)
Tủ mát Aquafine JW-90R với dung tích 90L, kích thước 450 x 480 x 830mm thích hợp đặt ở bất kì không gian nào. Nhiệt độ làm mát từ 0 – 10 độ C phù hợp bảo quản các loại thực phẩm như: Đồ uống, trái cây, rau quả, thức ăn nhanh hoặc thực phẩm qua sơ chế …
Thiết kế hiện đại, bền bỉ và ổn định
Tủ mát mini Aquafine được thiết kế nhỏ gọn, bên trong có khay để đồ có thể điều chỉnh linh hoạt. Thiết kế 1 cánh cửa với lực hút chân không giúp tủ không bị thoát hơi lạnh ra bên ngoài, hạn chế thất thoát nhiệt.
Bên trong tủ được trang bị quạt đảo nhiệt đưa hơi lạnh phân bố đồng đều hết khắp các góc tủ.
Tủ hoạt động êm ái, không gây tiếng ồn khi hoạt động.
Bên trong tủ có đèn chiếu sáng, dễ dàng quan sát thực phẩm vào buổi tối.
Tủ được làm bằng chất liệu nhựa PVS.
Tủ mát JW-90R (90L) là một trong những sản phẩm nổi bật của Aquafine, được sản xuất theo công nghệ tiên tiến từ Hàn Quốc.






Review Tủ mát Aquafine JW-90R 90 Lít
Chưa có đánh giá nào.