Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Sanaky |
| Mã sản phẩm | VH 1520HP |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Nhiệt độ | 0°C ~ 10°C |
| Kích thước chiều rộng | 730 mm |
| Kích thước chiều dài | 1500 mm |
| Kích thước chiều cao: | 2035 mm |
| Dung tích | 900 lít |
| Bảo hành | 24 tháng |
Tủ mát Sanaky VH-1520HP (1400 Lit)
Tủ mát Sanaky VH-1520HP làm lạnh nhanh, dung tích lớn, thiết kế cửa kính trong suốt, 3 cánh mở nên phù hợp để bảo quản và trưng bày thực phẩm trong các cửa hàng, nhà hàng, siêu thị,…
Mặt kính trong – Đèn led chiếu sáng
– Tủ mát Sanaky VH-1520HP thiết kế cửa tủ được làm bằng kính 2 lớp chịu lực, đèn dọc thân tủ và trên nóc tủ, giúp bạn dễ dàng nhìn thấy thực phẩm bên trong và sắp xếp hợp lý.
– Tủ sử dụng công nghệ cánh kính Low-E phản xạ nhiệt, tăng khả năng giữ nhiệt và chống đọng sương, giúp cửa kính không bị mờ nên dễ dàng quan sát và rất thích hợp cho việc trưng bày kinh doanh thực phẩm.
– Hệ thống sưởi kính lấy lượng nhiệt tỏa ra từ lốc máy đưa lên sưởi cho kính rất hiệu quả và tiết kiệm.

Độ bền cao – Dàn lạnh đồng
– Tủ mát Sanaky VH-1520HP làm lạnh bằng ống đồng siêu bền, hiệu suất cao giúp tiết kiệm điện năng, bền bỉ, làm lạnh nhanh và sâu. Bảo quản thực phẩm trong thời gian dài, chống ẩm mốc.
– Bên trong lòng tủ được làm bằng nhựa cao cấp chống gỉ và bền đẹp dễ dàng vệ sinh.
– Tay cầm, khung viền cửa đều được làm từ nhựa PVC độ bền cao.
Dung tích lớn – 3 cánh mở
– Tủ mát Sanaky VH-1520HP có dung tích lớn và có nhiều ngăn kệ bên trong giúp phân loại và bảo quản một lượng lớn thực phẩm, tận dụng tối đa không gian tủ mà không cân lo lắng về vấn đề diện tích.





Review Tủ mát 3 cánh kính Sanaky VH-1520HP
Chưa có đánh giá nào.