Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Sanaky |
| Mã sản phẩm | VH 999K |
| Dàn lạnh | Nhôm |
| Công suất | 251W |
| Kích thước chiều rộng | 823 mm |
| Kích thước chiều dài | 1883 mm |
| Kích thước chiều cao: | 880 mm |
| Nhiệt độ | ≤-18°C |
| Bảo hành | 24 tháng |
Thiết kế nhiều tiện lợi:
– Tủ đông Sanaky VH-999K là sản phẩm tủ đông cỡ lớn có nắp kính trưng bày, phù hợp để bảo quản và trưng bày thực phẩm tại các siêu thị, cửa hàng hải sản, nhà hàng,…
– Tủ đông Sanaky có thân được làm bằng thép dày, bề mặt bóng đẹp và không bị gỉ sét trong suốt quá trình sử dụng.
– Cửa tủ được làm bằng lớp kính chịu lực dày, trong suốt dưới dạng cửa kéo lùa qua lại, giúp cho việc quan sát và lựa chọn thực phẩm bên trong tủ dễ dàng hơn.
– Tủ đông Sanaky VH-999K (516L) có thiết kế lớp PU dày 50mm bao bọc xung quanh tủ có tác dụng cách nhiệt. Nhờ lớp PU này mà tủ đông có thể giữ được nhiệt trong thời gian dài, đồng thời giảm thời gian làm việc của máy nén nhằm tiết kiệm điện năng và nâng cao tuổi thọ.






Review Tủ đông kính phẳng Sanaky VH-999K
Chưa có đánh giá nào.