Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Sanaky |
| Mã sản phẩm | VH 888K |
| Loại tủ | Kính cong |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước chiều rộng | 757 mm |
| Kích thước chiều dài | 1475 mm |
| Kích thước chiều cao: | 837 mm |
| Nhiệt độ | ≤-18°C |
| Trọng lượng | 108Kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Tủ đông Sanaky VH-8088K dung tích 500L
Tủ đông Sanaky VH-888K có thiết kế dạng nằm ngang, có 2 kính cong lùa, dung tích 500 lít, thích hợp cho các cửa hàng tiệm hóa, quán ăn, nhà hàng, siêu thị mini,…

Đặc điểm của tủ đông kính cong lùa Sanaky VH-888K
– Tủ đông Sanaky VH-888K có thiết kế với kiểu dáng đẹp mắt, hiện đại, dạng kính cong
– Cửa kính 2 lớp chịu lực có trang bị công nghệ cánh kính Low-E phản xạ nhiệt, tăng khả năng giữ nhiệt, chống đọng sương trên kính, giúp quan sát và lựa chọn thực phẩm bên trong dễ dàng hơn
– Tủ đông Sanaky VH-888K sử dụng dàn lạnh ống nhôm cho hiệu xuất dẫn khí tốt và làm mát nhanh. Block máy nén cao cấp, hoạt động êm ái, bền bỉ, kết hợp với quạt lồng sốc, giúp làm lạnh nhanh và sâu
– Sử dụng gas làm lạnh thân thiện với môi trường và an toàn cho sức khỏe
– Bên trong tủ được chiếu sáng với đèn LED sử dụng công nghệ tiết kiệm điện
– Có lỗ thoát nước dưới đáy tủ, giúp vệ sinh dễ dàng hơn
– Dưới đáy tủ có 06 bánh xe chịu lực, giúp di chuyển dễ dàng khi cần
– Nhiệt độ làm lạnh của tủ từ 0oC đến -18oC.




Review Tủ đông kính cong lùa Sanaky VH-888K
Chưa có đánh giá nào.