Thông số kỹ thuật
| THUỘC TÍNH | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Sanaky |
| Mã sản phẩm | VH 1199HY3 |
| Loại tủ | Inverter |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước chiều rộng | 761 mm |
| Kích thước chiều dài | 2677 mm |
| Kích thước chiều cao: | 900 mm |
| Nhiệt độ | ≤-18°C |
| Bảo hành | 24 tháng |
Tủ đông Sanaky VH-1199HY3 Inverter
Tủ đông Sanaky VH-1199HY3 là mẫu tủ có 1 ngăn đông thông suốt và 3 nắp dở với tính năng inverter, tiết kiệm điện năng.
Tủ đông Inverter tiết kiệm điện
Tủ đông Sanaky VH-1199HY3 sử dụng công nghệ mới, máy nén biến tần tiết kiệm hơn 50% điện năng so với các sản phẩm tủ đông thông thường.
Tủ đông sử dụng gas R600a mới, thân thiện với môi trường, kết hợp với dàn lạnh làm bằng ống đồng bền, làm lạnh nhanh, tiết kiệm điện.

Mô tả chi tiết sản phẩm
VH-1199HY3 có có thiết kế 1 ngăn đông thông rộng và 3 cánh mở vali tiện lợi, hạn chế thoát nhiệt, tiết kiệm điện năng. Cửa tủ cũng được lắp khóa an toàn, tránh trường hợp mở tủ ngoài ý muốn.
Dung tích tổng thể của tủ là 1100 lít và dung tích sử dụng là 900 lít bạn có thể thoải mái trữ đông thực phẩm với chiếc tủ này.
Thân tủ cũng như lòng tủ được làm từ nhựa ABS cao cấp có độ bền cao nhờ vào đặc tính dẻo dai, dễ dàng vệ sinh.
Nút điều chỉnh nhiệt độ nằm bên ngoài thân tủ rất thuận tiện cho bạn. Tùy vào số lượng và loại thực phẩm mà bạn có thể điều chỉnh nhiệt độ theo ý.
Phía dưới chân chiếc tủ cấp đông Sanaky này được lắp đặt 8 bánh xe chịu lực dễ dàng di chuyển hơn mà không tôn sức.
VH-1199HY3 sử dụng dàn lạnh làm bằng đồng cho khả năng làm lạnh nhanh hơn và độ bền cao hơn so với dàn nhôm. Kết hợp với việc làm lạnh bằng quạt đảo nhiệt sẽ giúp cho tủ làm lạnh nhanh hơn, giữ nhiệt độ sâu, tăng hiệu suất làm lạnh. Tủ có 2 máy nén với công suất hoạt động lên tới 292.6W, do đó nhiệt độ làm lạnh có thể đạt đến -18°C nhanh chóng.
Tủ sử dụng công nghệ inverter mới nhất, tiết kiệm tới 50% điện năng so với các sản phẩm tủ đông thông thường.
Gas làm lạnh sử dụng cho tủ là gas R600A tăng khả năng làm lạnh và thân thiện với môi trường.





Review Tủ đông Sanaky VH-1199HY3 Inverter
Chưa có đánh giá nào.